¯¶¯hë¶Friëñd
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

¯¶¯hë¶Friëñd

»-x-(¯¤((¯`º»¯¶¯uổi ¯¶¯rẻ)«º´¯))¤¯)-x-»

Trang ChínhActionLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

1 Bài Viết Đơn Giản

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Peter
Admin
Admin
Peter

1 Bài Viết Đơn Giản Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 Bài Viết Đơn Giản   1 Bài Viết Đơn Giản I_icon_minitimeFri Oct 03, 2008 9:37 pm

^_^ Có những ước mơ sẽ vẫn chỉ là ước mơdù cho ta có nổ lực đến đâu nhưng nhờ nó ta có thể mạnh mẽ hơn,,yêu cuộc sống hơn và bít cố gắng từng ngày ..

_Có những lời hứa cũng vẫn chỉ là lời hứa dù ta có thể chờ đợi bởi người hứa đã ko còn nhớ nhưng nhờ có nó ta bít hy vọng và mong chờ..

_có những ước hẹncũng chỉ là ước hẹnnếu 1 mai 1 người đã bỏ đi,,nhưng nờ có nó đã có những giây phút thật sự tuyệt vời...

Có nhũng nỗi đau vẫn mãi chỉ là nỗi đau 1 khi ta ko thể thoát khỏi chúng,,but nhờ nóta đã trưởng thành hơn..

Có những sai lầm sẽ mãi là sai lầm và sẽ đau hơnkhi nhận ra mình sai lầm,nhưng nhờ nó tự bỗng giật mình....Điều sai lâm nhất của ta là phủ nhận những gì trái tim ta thật sự cảm nhận

Có nhữg tình cờ gạp nhau đon giản chỉ bít mặt nhau hay thậm chí ko để ý đến,,nhưng nhờ nó ta chợ nhận ra Vô tình gạp nhau 3 lần thì đó là nhân duyên...\

Có những ngưòi bạn đơn giản chỉ là người wen,,nhưng nhờ có họ ta nhận ra tên bạn thân của ta tuyệt vời lắm...

Có 1 người sẽ luôn chỉ là 1 của thế giới nhưng mãi mãi là cả thế giới của 1 ngưòi và nhờ ngưòi đó bạn đã có 1 tình yêu....

Có những cuộc tìm kiếm đơn giản chỉ là tìm kiếm ,,nhưng nhờ nó ta hiểu ra rằng tình yêu là giữa 1 biển ngưòi nhưng vẫn tìm thấy nhau..

Chính Ánh Mắt Đó , Nụ Cười đó, thậm chí là Chính Giọng Nói Đó , Mà anh nhận Ra Rằng Anh đã đã yêu Em mất rồi.
https://thefriend.forum-viet.net
Jin

Jin

1 Bài Viết Đơn Giản Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 1 Bài Viết Đơn Giản   1 Bài Viết Đơn Giản I_icon_minitimeSat Oct 04, 2008 9:52 pm

Cũng có những ước mở sẻ thành sự thật đấy bạn àh.. Very Happy

1 Bài Viết Đơn Giản
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?)
» ONL IN VIET NAM
» bán lại xe máy sh việt nam còn mới cực rẻ
» Vì Anh Yêu Em-Eddy Việt
» Bán xe máy SH việt nam màu trắng giá rẻ