¯¶¯hë¶Friëñd
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

¯¶¯hë¶Friëñd

»-x-(¯¤((¯`º»¯¶¯uổi ¯¶¯rẻ)«º´¯))¤¯)-x-»

Trang ChínhActionLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Peter
Admin
Admin
Peter

Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...!   Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! I_icon_minitimeSun Oct 26, 2008 10:29 pm

Người ta nói rằng “ Mối tình đầu bao giờ cũng là mối tình đẹp nhất Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! 8nhưng mối tình sau mới là mối tình vĩnh cửu”.
Tôi không phải là người trải nghiệm trong tình yêu, Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! 9tôi mới yêu và được yêu, em là mối tình đầu của tôi và tôi mong em cũng là mối tình sau cuối.
Chúng tôi quen nhau qua trò chơi MU FPT, tôi xin được số điện thoại Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! 101của em và ngày ngày nhắn tin cho nhau.
Chúng tôi cảm thấy quý mến nhau lắm, đôi khi còn nói những lời yêu thương,Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! 8 tôi đã gọi điện cho em, đã được nghe em khóc khi em buồn, Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! 20đã được nghe tâm sự của em…
Sau 4 tháng từ ngày quen nhau chúng tôi mới quyết định gặp mặt, ngày đầu gặp mặt tôi bối rối Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! 17không nói lên lời, tôi không phải là người bạo dạn và khéo ăn nói, em biết điều đó nhưng đôi lúc vẫn cứ trêu tôi… “ Sao anh không nói gì thế”, tôi chỉ biết cười Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! 1
Sau lần gặp đầu tiên đó tôi tưởng em sẽ không thích tôi đâu, em thật vui tươi và nhí nhảnh, còn tôi thì khô khan quá. Tôi hỏi em có thấy thật vọng về tôi không, thực tế đúng là không như mong chờ đúng không em, nhưng em đã nói với tôi rằng “ Anh đáng yêu lắm, không nói gì nhưng vẫn đáng yêu …” hì.Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! 21
Em bảo với tôi rằng “ Anh có dám đứng dưới trời mưa và thật to rằng Anh Yêu Em hay không? Dám hem? Chắc Anh hem dám?”, Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! 7“Anh sẽ không ngần ngại làm điều đó bởi vì anh yêu em, nhưng anh muốn hét thật to ở nơi đông người nhất, trong một không gian lãng mạn nhất để cả thế giới biết được là ANH YÊU EM, Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! 8em hãy chờ anh nhé”. “Em vẫn mong giấc mơ có thật, em chờ anh”.
Va tôi +)a~ làm như thế, một lời hứa từ một người đang yêu.
Thấm thoát đã gần 4 năm trôi qua , mọi chuyện gần như vừa mỗi xãy ra hôm qua, xót xa , lưu luyến, trống rỗng đến vô hồn.......
Nhớ lắm......
..........những Kì Niệm
Nhớ lắm........
...........những lúc đi cùng nhau dưới mưa
Nhớ lắm........
..........Nụ cưới đó, ánh mắt đó
Buồn.......
........Vì Ko thể nhìn lại nó lần nữa
Buồn.......
........Vì Ko thể quay lai
Thôi thì.......
.......Giữ nó là kỉ niệm
Cố nhớ để rồi quên
https://thefriend.forum-viet.net
pebudalat

pebudalat

Bài gửiTiêu đề: Re: Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...!   Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! I_icon_minitimeSun Oct 26, 2008 10:32 pm

nothing to say !!!
TinaLover
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...!   Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! I_icon_minitimeSun Oct 26, 2008 11:47 pm

ko bik noi j` lun hi`hi`
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...!   Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...! I_icon_minitime

Mối Tình Đầu Tiên Của Tôi...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Công nghệ tiên tiến nhất Việt Nam
» Bói tình yêu: Tử vi tình yêu tháng 7/2015
» 1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?)
» Bói tình duyên: Top 5 Chòm sao có tình yêu rực rỡ nhất tháng 7
» Máy ép phẳng tiên tiến nhất