¯¶¯hë¶Friëñd
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

¯¶¯hë¶Friëñd

»-x-(¯¤((¯`º»¯¶¯uổi ¯¶¯rẻ)«º´¯))¤¯)-x-»

Trang ChínhActionLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

………………!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Dau^_Shuj'
SMOD
SMOD
Dau^_Shuj'

………………!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ………………!!   ………………!! I_icon_minitimeMon Oct 27, 2008 9:49 am

………………!! 040718110811281

………………!! 1531 Một ngày mới bắt đầu điều đầu tiên Dâu sẽ làm là mỉm cưới thật nhiều và mỉm cười với tất cả mọi người .

………………!! Xmas_kt010 ………………!! Hearts02Một ngày mới bắt đầu...Dâu sẽ chẳng màng đến những phiền muộn của hôm qua. Vì những gì thuộc về quá khứ thì chẳng thể nào thay đổi được.………………!! Hearts02

………………!! Xmas_kt011………………!! Hearts02Một ngày mới bắt đầu Dâu sẽ quý trọng mỗi khoảnh khắc hạnh phúc của cuộc đời mình. Những giây phút ấy dẫu ngắn ngủi nhưng chính là món quà to lớn nhất mà Dâu nhận được từ thế giới này. Và Dâu sẵn sàng san sẻ món quà ấy cùng người khác... ………………!! Hearts02

………………!! Xmas_kt012………………!! Hearts02 Một ngày mới bắt đầu...Dâu sẽ đối diện với mọi thử thách bằng tất cả lòng can đảm , sẽ vượt qua mọi trở ngại bằng tất cả nỗ lực của mình. Dâu sợ những thất bại nhưng ko trốn tránh nó... ………………!! Hearts02

………………!! Xmas_kt013………………!! Hearts02 Một ngày mới bắt đầu...Dâu sẽ mở tâm hồn và trái tim mình để hoà nhập với những người xung quanh. Dâu sẵn sàng tha thứ cho mọi lỗi lầm của bạn bè mình. Dâu không kì vọng mình sẽ trở thành một người hoàn hảo, và bạn bè Dâu cũng vậy... ………………!! Hearts02

………………!! Xmas_kt030………………!! Hearts02 Một ngày mới bắt đầu...Dâu sẽ tự mang lại cuộc sống hạnh phúc cho mình, sẽ làm bất kì điều gì mà Dâu cảm thấy cảm thấy vui. Dâu sẽ nghe những bản nhạc mình thíx, cùng bạn bè đi loanh quanh để ngắm nhìn phố phường, để cảm nhận cuộc sống... - Làm điều mà trước đây Dâu chưa làm được, sẽ... Thế mới thấy hạnh phúc đâu chỉ đến từ những điều to tát mà còn ẩn chứa trong những điều tưởng chừng nhỏ nhặt ấy... ………………!! Hearts02

………………!! Xmas_kt031………………!! Hearts02 Một ngày mới bắt đầu...Dâu sẽ cố học hỏi những điều mới lạ, cố thay đổi nếp sống quen thuộc đến tẻ nhạt của mình. Cuộc sống này có thể ko màu hồng , nhưng nó muôn màu muôn vẻ, và Dâu sẽ tận hưởng hết những "hương vị" khác nhau của nó. Dâu sẽ cố gắng sống như một con người tốt nhất mà Dâu có thể sống...………………!! Hearts02

Thông điệp cuồi cùng là : " Dâu mong mọi người sẽ như vậy .Sống thật với mình ,sống cho mình và cho những người mình yêu quí " .
ChachBumBum

ChachBumBum

………………!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ………………!!   ………………!! I_icon_minitimeMon Oct 27, 2008 6:07 pm

pe Dau^ de~ xuong ge^...noi' hay' day^'... chy. chuc em se~ la`m dc nhung~ dieu` ma` em muon' jong nhu nhung j` e ghi e nhaz'^^! tam biet
Khách vi
Khách viếng thăm

………………!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ………………!!   ………………!! I_icon_minitimeTue Oct 28, 2008 11:40 am

dau shui' ^^! .................. ko`ko`
Sponsored content

………………!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ………………!!   ………………!! I_icon_minitime

………………!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang