¯¶¯hë¶Friëñd
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

¯¶¯hë¶Friëñd

»-x-(¯¤((¯`º»¯¶¯uổi ¯¶¯rẻ)«º´¯))¤¯)-x-»

Trang ChínhActionLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

co fai? la mo ko nhi?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
_never_love_
MOD
MOD
_never_love_

co fai? la mo ko nhi? Empty
Bài gửiTiêu đề: co fai? la mo ko nhi?   co fai? la mo ko nhi? I_icon_minitimeSun Oct 05, 2008 2:44 am

Mơ....Nó đã mơ 1 giấc mơ ko có thật..co fai? la mo ko nhi? 17
Nó đã wen với việc mỗi sáng onl TLong , có anh chờ sẵn.Cùng chạy TN, cùng đi train, đánh cờ, những lúc buồn cùng ngồi trên nóc nhà Lạc Dương, rồi đi khắp cả bản đồ TLong.Mỗi ngày với nó là 1 niềm vui.... Embarassed
Nhưng sao sáng nay lạ wa ! nó thức dậy ngồi thẫn thờ trên chiếc giường dài..rộng và đẹp đẽ biết bao....nhưng sao...lạnh lẽo , cô đơn vô cùng...Hết rồi! Hết thật rồi!!Mới đây thôi , nó và anh còn ỡ 2 đầu NAM _BắC.Cứ ngở khoãng cách ấy sao xa vời ko tầm với Exclamation Mặc dầu thế nó vẩn gặp, vẫn nói chiện cùng anh hàng ngày...mà giờ đây, khoãng cách ấy xa hơn xa hơn.... Crying or Very sad
Nó ko nhớ nhà ko nhớ quê, ban bè....thật nực cười..Nó lại nhớ "Game"..nhớ anh...nhớ anh em trong Bang...Nó đã khóc bao lần rồi anh.Mọi người bảo nó ngốc nghếch!nhớ cái ko đáng nhớ!đâu ai biết được...chính cái thế giới ảo ấy dem lại cho nó niềm tin , niềm vui..khi mà cái gọi là đời thựcko ai wan tâm đến 1 người bị lãng quên như nó...
Nữa năm trời nó cô độc trong ngôi nhà chĩ có chiêc máy vô tri làm bạn...Để rồi nó tìm được cho mình niêm vui sống ..đó là game....
Nhớ làm sao những ngày đầu wa sever mới..Train và train...nó với anh như hình với bóng...lúc nào cũng có anh bên cạnh.NGA MY & MINH GIÁO, đẹp đôi lắm fai ko anh...rồi lên 7x..anh chạy TN cã tuần đều mã..ko nghĩ ngày nào...chĩ đễ làm đám cưới và mua Hồng Bạch Phụng cho nó.Thấy anh ngày nào cũng chạy nó xót biết bao..cấm anh cũng ko được..(anh lại lén chạy)..Khờ wa anh ah! Embarassed
Khờ ơi !anh biết ko nó vừa thương vừa nễ phục anh...mỗi thứ 7 anh onl thật sớm 4_5h sáng chĩ đễ xét TN cho mọi người...đúng là "Điêu Khờ"..
3 tháng trời ngắn ngũi đồi với như 1 giấc mơ ...giấc mơ đạp wa đỗi...đến nỗi nó ko bao giờ muốn tĩnh dậy...Làm sao nó có thễ quên 1 người đã cho nó quá nhiều niếm vui, quá nhiều kỹ niệm..muốn quên nhưng sao lòng vẫn nhớ...
Nó biết!!tất cả chỉ là ão...game là ão..gặp anh cũng là ão...nhưng niềm vui, nụ cười, và nước mắt của nó là thật....Rồi sẽ fai kết thúc !! cả nó và anh sẽ quay về với cuộc sống bận rộn tấp nập...rồi anh sẽ quên nó....như quên 1 giấc mơ vậy.....
Cho dẫu tình yêu là có thật
Cũng chĩ là giấc mộng ão mà thôi
Gót hài lưu lại trên đường bụi
Sẽ nhạt thời gian, lụn tháng ngày.
Nhưng mà anh ơi!!Nó muốn giữ lại tất cã! trang nhật ký nó đã trãi dài tên anh rồi...Nó nuôi hy vọng 1 ngày nào đó sẽ gặp được anh! người đã chia sẽ buồn vuo cùng nó trong thời gian wa..Phải chi....nó gặp anh ngoài đời chứ ko fai game...phãi chi anh ỡ gần bên nó,phãi chi.....tất cã chĩ là mơ......ko chia xa..ko buồn...ko nhớ.....

hahaha....moi zo suu tam` 1 bai` gui~ wa....hehe....cho nha` nha` xom^ tu 1 xi'......
Jin

Jin

Bài gửiTiêu đề: Re: co fai? la mo ko nhi?   co fai? la mo ko nhi? I_icon_minitimeWed Oct 22, 2008 11:50 am

Cũng vẫn là Tlong, cái game mà tôi dồn hết tâm huyết vào nó và để đc 1 nổi đau không thể nào diễn tả.....
Một ngày cũng như mọi ngày, nhưng hôm nay nó khác hơn mọi ngày, có phải vắng em....................
_never_love_
MOD
MOD
_never_love_

Bài gửiTiêu đề: Re: co fai? la mo ko nhi?   co fai? la mo ko nhi? I_icon_minitimeWed Oct 22, 2008 7:53 pm

hahaha...thì ra cũng chơi TL àh...có bạn rùi...^__^ chơi sv nào vậy? ?_?....
Jin

Jin

Bài gửiTiêu đề: Re: co fai? la mo ko nhi?   co fai? la mo ko nhi? I_icon_minitimeThu Oct 23, 2008 12:15 am

LBVB, nhân vật là JinKuTe..................
Nhưng vì 1 số lí do nên đả bỏ 3 tháng nay.....
_never_love_
MOD
MOD
_never_love_

Bài gửiTiêu đề: Re: co fai? la mo ko nhi?   co fai? la mo ko nhi? I_icon_minitimeThu Oct 23, 2008 4:05 am

ặc....mình chơi SV khác...TDMP và PLTT...nhưng mà...hicx...mình chơi hồi tháng 3 đến tháng 7....và bây giờ...vĩnh viễn chia tay nó rồi....chắc ko bao giờ có dịp gặp lại nó...=.=....
Jin

Jin

Bài gửiTiêu đề: Re: co fai? la mo ko nhi?   co fai? la mo ko nhi? I_icon_minitimeThu Oct 23, 2008 7:17 pm

Vì còn ít kỉ niệm nen cở nì Onl nhưng rất it, chủ yếu thăm hỏi a em thôi.
_never_love_
MOD
MOD
_never_love_

Bài gửiTiêu đề: Re: co fai? la mo ko nhi?   co fai? la mo ko nhi? I_icon_minitimeThu Oct 23, 2008 10:48 pm

co`n nho' duoc co`n giu~ duoc thi` cu' giu~...neu' ko sau nay` hoi' tiec'..thi` da~ muon^....<=== minh` do'..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: co fai? la mo ko nhi?   co fai? la mo ko nhi? I_icon_minitime

co fai? la mo ko nhi?
Trang 1 trong tổng số 1 trang