¯¶¯hë¶Friëñd
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

¯¶¯hë¶Friëñd

»-x-(¯¤((¯`º»¯¶¯uổi ¯¶¯rẻ)«º´¯))¤¯)-x-»

Trang ChínhActionLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tỳnh yÊu dẠi kHờ

Go down 
Tác giảThông điệp
Peter
Admin
Admin
Peter

Tỳnh yÊu dẠi kHờ Empty
Bài gửiTiêu đề: Tỳnh yÊu dẠi kHờ   Tỳnh yÊu dẠi kHờ I_icon_minitimeMon Nov 03, 2008 10:32 am

Trên đời này ... có 1 thứ tình cảm đau đớn nhất nhưng cũng vĩ đại nhất ... thứ tình cảm mà 1 đứa như tôi -lúc nào cũng quan niệm"

Tỳnh yÊu dẠi kHờ Images1542475_nho

cái gì ko thuộc về mình thì có cố vẫn vĩnh viễn ko thuộc về mình" -không bao h đủ kiên nhẫn để theo đuổi ... đó là tình yêu đơn phương ....

Là nước mắt thì bao giờ cũng
mặn. Dù là của Anh hay là của Em, dù của bất cứ ai, dù khóc cho hôm nay, ngày mai hay ngày xưa, dù là tập khóc hay khóc vì thói quen... bao giờ nước mắt cũng vẫn mặn mòa như thế!

Giá mà một lúc nào đó, vô tình thôi, Em bỗng nhiên biết được....
đã yêu Em nhiều đến thế nào. Anh tin Em vô cùng, hy vọng vào Em rất nhiều. Anh đã từng để mất Em một lần rồi, làm sao Anh có thể chịu đựng thêm một lần nữa?

Đã biết rằng quên là sẽ nhớ :...

...:Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên :...

...:Quên rồi quên, quên càng thêm nhớ :......:Nhớ rồi nhớ, để mãi mãi không quên :...

Tỳnh yÊu dẠi kHờ F225

Chưa bao giờ Anh buồn thế! chỉ có Em làm buồn thế thôi. Chỉ có Em mới làm Anh nghĩ rằng, có 1 người quan trọng với cuộc sống của Anh đến thế! .
Cái đó gọi là tình yêu, niềm đam mê hay sự mù quáng dại khờ Anh không biết nữa !?!
https://thefriend.forum-viet.net

Tỳnh yÊu dẠi kHờ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kỹ xảo lừa tỳnh bằng ảnh kute(hotgirl ngoài đời)