¯¶¯hë¶Friëñd
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

¯¶¯hë¶Friëñd

»-x-(¯¤((¯`º»¯¶¯uổi ¯¶¯rẻ)«º´¯))¤¯)-x-»

Trang ChínhActionLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tuần của bạn (17/11 - 23/11)

Go down 
Tác giảThông điệp
TinaLover
Admin
Admin

Tuần của bạn (17/11 - 23/11) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tuần của bạn (17/11 - 23/11)   Tuần của bạn (17/11 - 23/11) I_icon_minitimeWed Nov 19, 2008 12:22 am

Chớ để người thân hoặc bạn bè đòi hỏi hoặc yêu cầu bạn quá nhiều nhé. Tốt nhất, Xử Nữ nên thẳng thắn và chỉ chấp nhận những gì nằm trong khả năng của mình.

Tuần của bạn (17/11 - 23/11) Imageviewjx9
Tuần của bạn (17/11 - 23/11) W400

Dương Cưu (21/3 – 20/4)

Nếu di chuyển chỗ ở có thể làm cho tinh thần bạn khá lên thì Dương Cưu cũng nên suy nghĩ về vấn đề này nhé. Trong tuần, bạn sẽ có kế hoạch đi du lịch đó đây. Có thể sẽ tốn khá nhiều tiền nhưng vấn đề đó dường như không quan trọng lắm tại thời điểm này bởi bạn đang rất hăm hở mà. Tin vui với Dương Cưu nè, bạn sẽ có những ý tưởng sáng tạo rất tuyệt được bạn bè hoặc đồng nghiệp đánh giá khá cao. Cuối tuần, bạn sẽ có tâm trạng thoải mái nhất trong các ngày trong tuần.

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Bạn sẽ thu hút được sự quan tâm của một người thân có vai trò khá quan trọng trong cuộc sống của bạn. Tuy nhiên, tại thời điểm này, Kim Ngưu chớ nên cầu thị sự giúp đỡ của người đó nhé. Trong tuần này, bạn cũng chớ dính dáng nhiều đến vấn đề tài chính hoặc cho ai đó mượn tiền nhé. Bạn hãy làm gì đó cho chính bản thân mình để tận hưởng cuộc sống tươi đẹp đang diễn ra xung quanh bạn và tình cảm mà mọi người thân dành cho Kim Ngưu.

Song Tử (22/5 – 21/6)

Bạn sẽ giao tiếp nhiều qua điện thoại. Người thân có cảm tưởng như bạn lúc nào cũng giữ khư khư chiếc điện thoại trong tay. Trong tuần, Song Tử sẽ đến thăm bạn bè, đồng nghiệp hoặc người thân trong gia đình. Đây thực sự là điều rất tốt cho bạn đó. Nếu bạn còn nghi ngờ tiềm năng của bản thân trong công việc, Song Tử hãy thử những cơ hội đến với bản thân mình và cố gắng hết sức nhé. Song Tử lưu ý nhé, bạn chớ để chuyện riêng tư ảnh hưởng đến công việc.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Chuyện tình cảm riêng tư sẽ được Cự Giải nhắc đến nhiều trong thời gian này. Bạn sẽ suy nghĩ rất nhiều về chủ đề này…. Trong thời gian này, bạn sẵn sàng giúp đỡ người khác mà không suy nghĩ nhiều đến khả năng bản thân mình có làm được không. Lý do có thể là do cả nể hoặc bạn khó nói thẳng. Cự Giải sẽ rất sung sướng nếu những cố gắng trong suốt một thời gian dài vừa qua được bạn bè và đồng nghiệp cảm nhận và đánh giá cao. Bạn hãy chuẩn bị nhé, bạn sẽ nhận được tin mừng trong ngày thứ 6 đó.

Sư Tử (23/7 – 22/8

Nếu bạn dành ít thời gian cho gia đình thì tốt nhất nên cân bằng lại thời gian. Sự quan tâm của Sư Tử cho người thân rất quan trọng bởi điều đó sẽ góp phần làm cho không khí cả nhà thêm ấm cúng. Trong tuần, bạn sẽ có nhiều cơ hội ăn uống và nhiệt tình với các cuộc gặp gỡ đó. Tuy nhiên, Sư Tử sẽ băn khoăn về nhiều điều, chẳng hạn như: Mình ứng xử trong công việc, với bạn bè hoặc đồng nghiệp như vậy đã ổn chưa? Có một số người không hiểu Sư Tử khiến bạn rất đau đầu.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Chớ để người thân hoặc bạn bè đòi hỏi hoặc yêu cầu bạn quá nhiều nhé. Tốt nhất, Xử Nữ nên thẳng thắn và chấp nhận những gì nằm trong khả năng của mình, bạn nhé. Bên cạnh đó, bạn sẽ cần sắp xếp thời gian hợp lý hơn sao cho nhiệm vụ được hoàn thành đúng thời hạn, Xử Nữ nhé. Bạn cũng cần lưu ý: Chớ để người khác can thiệp vào công việc riêng của bạn nếu Xử Nữ muốn mọi việc suôn sẻ nhé.

Tuần của bạn (17/11 - 23/11) 22d44f02c8d3cca159ccf6864f5fa103

Thiên Bình (23/9 – 23/10)

Bạn sẽ có thể tạo ra nhiều sự khác biệt nếu bạn thực sự cố gắng và cầu thị. Tuy nhiên, để làm được điều đó, Thiên Bình cần sắp xếp thời gian hợp lý và tranh thủ sự giúp đỡ của mọi người. Chuyện tình yêu của Thiên Bình cũng sẽ có nhiều chuyển biến theo hướng tích cực. Thời gian này, bạn rất thích đi du lịch và thăm thú người thân trong gia đình. Bên cạnh đó, thú vui tụ tập bạn bè trong tuần cũng được phát huy tối đa. Bạn sẽ rất may mắn vào ngày thứ 5 trong tuần.

Bò Cạp (24/10 – 22/11)

Công việc hoặc chuyện học hành sẽ đòi hỏi bạn cần nỗ lực nhiều hơn. Bò Cạp tự nhủ bạn sẽ cần cố gắng nhiều hơn nữa để hoàn thành tốt nhiệm cụ của mình. Nếu lúc nào, bạn thấy mệt mỏi quá, hãy thư giãn và nghỉ ngơi. Chớ phàn nàn hay kêu ca gì nhé. Trong tuần, bạn sẽ có nhiều cơ hội tụ tập ăn uống cùng bạn bè và đồng nghiệp. Cuối tuần này, bạn sẽ có cơ hội đi du lịch cùng bạn bè hoặc đồng nghiệp hay có thể thăm thú người thân phương xa.

Nhân Mã (23/11 – 21/12)

Bạn chớ nhân nhượng nhiều quá với người thân hoặc trẻ em trong gia đình. Cứ để cho họ nghĩ Nhân Mã ghê gớm một chút nhưng bạn sẽ khẳng định “cái uy” của riêng mình. Trong tuần, bạn sẽ có một số mâu thuẫn với đồng nghiệp hoặc bạn bè. Chớ để ý nhiều đến chuyện đó, bạn nên tập trung vào công việc nhiều hơn. Nếu công việc của Nhân Mã còn đang dang dở, bạn cần chia sẻ với bạn bè và thực sự cầu thị.

Ma Kết (22/12 – 20/1)

Bạn cần dành nhiều thời gian cho những người lớn tuổi trong gia đình bởi thời gian này họ đang rất cần sự hỗ trợ của Ma Kết. Thời gian này, bạn sẽ có xu hướng chú ý nhiều đến tiểu tiết của vấn đề hơn là quan sát ở tầm vĩ mô. Trong tuần, Ma Kết sẽ tham gia nhiều các hoạt động tập thể, hoạt động vui chơi giải trí. Tuy nhiên, sẽ có sự kiện bất ngờ xảy ra không theo mong muốn của Ma Kết.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)

Bạn sẽ có cơ hội tận hưởng những giây phút thật thoải mái, sảng khoái nếu hòa mình vào tập thể, vui vẻ và cùng tham gia. Cơ hội công việc đang đến, Bảo Bình sẽ cần đón nhận và tận dụng nhé. Gia đình sẽ hỗ trợ và ở bên bạn để Bảo Bình có thể yên tâm tập trung cho công việc của mình. Chớ lo lắng quá nhiều đến vấn đề tài chính nhé, chỉ cần bạn cẩn thận hơn trong các giao dịch thì mọi chuyện sẽ rất tốt.

Song Ngư (20/2 - 20/3)

Công việc của bạn sẽ đòi hỏi Song Ngư cần nỗ lực hơn nhiều nữa. Đôi khi bạn thấy căng thẳng nhưng thầm nhủ, đó là cơ hội để mình tiến bộ hơn. Tuy nhiên, những chuyện riêng tư sẽ ít nhiều ảnh hưởng tới công việc mặc dù bạn không hề muốn như vậy. Thời gian này, Song Ngư sẽ cần chú ý chăm sóc nhiều hơn đến sức khỏe bản thân, Song Ngư nhé. Bạn sẽ nhận được nhiều tin tức rất vui vẻ từ người thân vào cuối tuần.

Tuần của bạn (17/11 - 23/11)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuần của bạn (10/11 - 16/11)
» Tuần của bạn (24/11 - 30/11)
» Tuân cần tìm vợ
» Tuấn cần tìm vợ
» Chờ Em-Wanbi Tuấn Anh Thuỳ Chi