¯¶¯hë¶Friëñd
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

¯¶¯hë¶Friëñd

»-x-(¯¤((¯`º»¯¶¯uổi ¯¶¯rẻ)«º´¯))¤¯)-x-»

Trang ChínhActionLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Peter
Admin
Admin
Peter

1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?) Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?)   1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?) I_icon_minitimeSat Nov 22, 2008 10:01 am

đã bao lâu rùi nó ko nhớ nổi ngày người nó Yêu ra đi, nó đứng đó bất lực,ngậm ngùi, cái Tôi của 1 thắng con trai sao cao thế, chính vì cái Tôi của nó cao,mà nó đã để người nó yêu ra đi trong sự tiếc nuối lâu dài
sau 2 năm ròng rã ,cứ trôi qua lặng lẽ,nó nhớ đà lạt , phải chăng đó là nơi Tình Yêu đầu tiên đến với nó, đi qua những con đường quen thuộc, cái xe lạnh của dalat vào mùa rét nhất trong năm làm trái tim của nó gấn như đóng băng, bik nói sao ta cái cảm giác đó rất quen thuộc , cái cảm giác nó sợ hơn cả vết thương thể xác.......nhưng rất yomost^^!
16/11/2008 1 ngày đẹp trời, mọi chuyện tưởng chừng như bình thường như mọi ngày nó ở trên dalat, nhưng không, bất ngờ lắm, trước mắt nó 1 người con gái , chợt nó nghĩ trong đầu, sao mà giống thế, giống đến bất ngờ , nó gần như ko thể nhận biết rằng nó đang tình hay mơ, kô phải mơ rui, ánh mắt đó wen thuộc, nụ cười đó sao ngây thơ quá, nhìn nhỏ đó mà mắt nó lim dim nước mắt, ko phải là do nó vui hay bùn (trống rỗng, yên lặng đến vô hồn),nước mắt nó chảy vì nó biết nhỏ ko phải người đầu tiên nó yêu, nhưng sao nó lưu luyến và nhớ nụ cười đó thế.....
sau vài ngày gặp và nói chuyện nó trở lên thân thiện hơn với nhỏ.....trong chính trái tim nó , nó biết nó yêu nhỏ rồi, nhưng có rất nhiều điều ngăn cản nó, ko cho phép nó yêu nhỏ....nó ko thể yêu người con gái mà thắng bạn thân nó đang rất yêu.....Lúc nó về sàigon nó chỉ có 1 mong muốn cuối cùng là được ôm nhỏ 1 cái....nhưng không thể , nó ko đủ can đảm để làm điều đó(nó rất sợ bạn nó hiểu lầm, sợ lắm).....
hiện tại nó ngồi viết những dòng chữ này không biết để làm gì nữa, nó vẫn biết rằng nhỏ chẳng bao giờ đọc dc những dòng chữ này,nhưng nó vấn cứ viết , viết để giải tòa những nỗi buồn, viết để chứng mình rằng trái tim nó không bị đóng băng, nó vẫn có tình cảm.....phải chăng giờ nó đang rất tiếc nuối 1 thứ không thuộc về nó.....thui thì đành thế, chập nhận còn hơn gạt bỏ .......Nó vẫn luôn đứng dậy sau những lần vấp ngã, với nụ cười trên môi....nhưng không thực sự là nụ cười của ngày xưa......
nếu em có tình cờ đi ngang qua đây và đọc những dòng chữ này thì xin em , xin em đừng để no lưu lại trong đầu em nhé!
------------------------------------------------------------------------------------
có thứ hạnh phúc gọi là khi nhìn thấy người mình yêu hạnh phúc ^^!
kí tên:O==}=======>Peter
https://thefriend.forum-viet.net
pebudalat

pebudalat

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?)   1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?) I_icon_minitimeSun Nov 23, 2008 5:41 pm

1 su. tinh` co` dang' ngac. nhien dung' ko anh??? ko hiu sao tu. nhien hom nay em lai. mun' vao` 4rum den' the'...co' le~ vi` dau do' trong dau` em nghi~ve` a...doc xong nhung dong` na`y em cam thay' boi' roi', bun` va tiec' wa. gia' nhu hom do' em goi dt cho anh. em dung' o do suot nua~ h ma van luong~ lu. co' nen goi. cho anh ra ko? em cung~ co' cam giac' chac anh sap xa dalat nhung ko dam'...sang hom sau thi gap a va` bik anh ve roi. hut. hang~ nhung ko the~ noi' vi` so....anh oi cho em sr nha...vi tat ca~. em nho' ngay` hom^ do'...troi lanh. di voi' anh may' cay so', chan^ moi~ nhu` nhung cam~ thay rat vui...1 ki~ niem. dep ^^! anh dung suy nghi~ nhiu` nua~ vi` trong long em anh rat wan trong...se~ mai~ nhu the'....Missss
candy_cv34

candy_cv34

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?)   1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?) I_icon_minitimeWed Nov 26, 2008 9:53 am

đôi lúc bạn bất chợt nhìn thấy một ai đó rất wen bạn bỗng dưng có cảm giác rất kỳ lạ,bạn muốn đến gần và cám xúc tự nhiên như được tuông ra, bạn cũng hạnh phúc vì ai cũng co' có rất nhiều mối tinh đầu nhưng trong bạn vẫn có một ngươiì là mối tình đầu và có một người để bạn thấy yêu thương thật nhiu va hạnh phúc hơn khi bạn biết rằng người ấy cũng đang nhớ và bạn cũng là ngươì wan trọng trong tâm trí của họ.Bạn sẽ được hạnh phúc.Chúc môi điều tốt đẹp tới với bạn
candy_cv34

candy_cv34

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?)   1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?) I_icon_minitimeWed Nov 26, 2008 9:54 am

Gìơ thì candy đã hiểu tại sao ngày hôm đó và tn đó
Peter
Admin
Admin
Peter

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?)   1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?) I_icon_minitimeWed Nov 26, 2008 11:23 am

thanks ! các bạn , về tất cả tình cảm của các bạn dành cho tôi,cánh cửa tình yêu dường như ko bao giờ mở ra với TÔI , chưa có bao giờ tui cảm thấy hạnh phúc , phải chăng đó là duyên kiếp, bắt tôi phải gánh chịu và trả giá điều tôi đã làm!thôi thì buông xuôi....
https://thefriend.forum-viet.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?)   1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?) I_icon_minitime

1 bài viết đơn giản( nó phải làm gì khi đứng giữa tình bạn và tình yêu?)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 1 Bài Viết Đơn Giản
» Thư tình: Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ
» Thư tình: Chẳng biết phải cố quên đến bao giờ
» Bói tình duyên: Top 5 Chòm sao có tình yêu rực rỡ nhất tháng 7
» Bói tình yêu: Tử vi tình yêu tháng 7/2015