¯¶¯hë¶Friëñd
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

¯¶¯hë¶Friëñd

»-x-(¯¤((¯`º»¯¶¯uổi ¯¶¯rẻ)«º´¯))¤¯)-x-»

Trang ChínhActionLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nhóm máu nói gì về bạn?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
TinaLover
Admin
Admin

Nhóm máu nói gì về bạn? Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhóm máu nói gì về bạn?   Nhóm máu nói gì về bạn? I_icon_minitimeThu Nov 27, 2008 8:21 pm

Bạn thuộc nhóm máu nào trong số A, B, O và AB? Hãy xem kết quả trắc nghiệm dưới đây để khám phá tính cách của mình qua nhóm máu nhé.

Nhóm máu nói gì về bạn? T146047Nhóm máu nói gì về bạn? 57ef61eaf6226abe7db697971267c18eNhóm máu nói gì về bạn? Bd9c948367bbf43c2176455eb78ea3efNhóm máu nói gì về bạn? 26aeb67074220a443d6c6708f196e239
abcd

a. Nếu bạn thuộc nhóm máu O thì bạn là người tự tin, sáng tạo và cởi mở. Bạn thích giao tiếp và lôi kéo được sự chú ý của mọi người vì chính tính cách vui vẻ, thông minh và cởi mở của mình. Bạn còn là người sống khá lý trí, mạnh mẽ.

b. Nếu bạn thuộc nhóm máu A thì bạn khá rụt rè, nhạy cảm và có khiếu thẩm mỹ. Tuy vậy, bạn bảo thủ, tuân theo lý lẽ của riêng mình. Thay vì thể hiện mình, bạn thích hướng nội và ghét sự phô trương, phù phiếm.

c. Nếu bạn thuộc nhóm máu B thì bạn là người độc lập, sống có mục tiêu và lý tưởng. Tuy nhiên, kèm theo đó đôi khi bạn lại hơi tự cao tự đại và khiến người khác phải khó chịu về mình.

d. Nếu bạn thuộc nhóm máu AB, bạn là người biết suy nghĩ, phân định đúng sai. Bạn thuộc tuýp trung gian, đôi khi tỏ ra hơi nhạy cảm, có trực giác tốt nhưng không thực sự nhanh nhạy.
Dau^_Shuj'
SMOD
SMOD
Dau^_Shuj'

Nhóm máu nói gì về bạn? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm máu nói gì về bạn?   Nhóm máu nói gì về bạn? I_icon_minitimeSat Nov 29, 2008 8:47 pm

Dau^ k0 beck' minh` nh0m' mau' gi` nua~
Thuj ke^. cung~ thu' vi. dey^' doc. het^' ch0 roi^` ^^
Ko uong^? cong^ admin post nhe'
Thanks admin 1 vote

Nhóm máu nói gì về bạn?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tủ nhôm tủ kính tủ đựng đồ ăn thanh lý gấp
» In áo nhóm, gia đình, sự kiện, quảng cáo...
» Máy ép thủy lực ép lên gỗ, cườm ,card nhôm ,gạch men
» nhận in lên card nhôm, in name card