¯¶¯hë¶Friëñd
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

¯¶¯hë¶Friëñd

»-x-(¯¤((¯`º»¯¶¯uổi ¯¶¯rẻ)«º´¯))¤¯)-x-»

Trang ChínhActionLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chuyện tình khó giải quyết...............

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Jin

Jin

Chuyện tình khó giải quyết............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyện tình khó giải quyết...............   Chuyện tình khó giải quyết............... I_icon_minitimeWed Oct 22, 2008 11:44 am

Hồi lúc đầu năm học lớp 10, có người đó đả để ý mình, nhưng không zám nói......Đến nay là đầu năm 11 thì người đó nói với mình là " Mình có thể quen nhau không?" nhưng từ đó đến giờ mình chỉ xem người đó là bạn thân, tự nhiên người đó ngỏ lời, thì mình đành nói với người đó là mình chỉ xem người đó như bạn thân..
Và sau này thì người đó cũng kêu mình làm bạn thân cho mình thời gian để suy nghỉ, nhưng khi mình có cảm giác zí người đó thì người đó lại nở quay mặt....
Sad(.... Bây giờ mình rất rối, lúc mong, lúc nhớ thì người nở quay bước...
_never_love_
MOD
MOD
_never_love_

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình khó giải quyết...............   Chuyện tình khó giải quyết............... I_icon_minitimeWed Oct 22, 2008 7:49 pm

Có thật là bạn bắt đầu thương người ta hay ko?...hay là từ khi người ta nói thương bạn...bạn bắt đầu có những suy nghĩ..rồi tò mò...rồi thắc mắc...mình ko biết đây gọi là hiện tượng gì nữa...nhưng mình có gặp 1 lần rồi....chưa hẵn rằng bạn đã thương người ta đâu.....đấy chĩ là 1 chút cũa 1 chút rung động nhất thời...giống như rằng..từ đâu đó bạn có 1 vật trong tay....rồi 1 ngày vật ấy bỗng biến mất...chắc rằng bạn sẽ nhớ sẽ tiếc nuối nó nhiều lắm....mình ko dám đưa ra lời bàn gì đâu...chĩ là suy nghĩ cũa riêng mình thôi....(ko đúng méc công bị la....>"<)
Chúc bạn vui...lớp 11 là thời kỳ cần nên học nhất...những bài thi ĐH điều liên wan đến lớp 11.....mình nghĩ bạn nên cố gắng học đi...>"<...nếu ko sau nì hối tiếc giống mình...<==== lớp 11 cúp cua nhìu quá....
Jin

Jin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình khó giải quyết...............   Chuyện tình khó giải quyết............... I_icon_minitimeThu Oct 23, 2008 12:11 am

Không, lúc đầu khi gặp nhau do làm việc chung zí nhau khá lâu nên mình cũng có 1 chút tc, nhưng về sau không thấy người đó có động tỉnh zì nên mình mới rút lui... CHo đến hôm nay mình mới bjk ra như thế.........
_never_love_
MOD
MOD
_never_love_

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình khó giải quyết...............   Chuyện tình khó giải quyết............... I_icon_minitimeThu Oct 23, 2008 4:03 am

ặc....chẵng phãi bạn bão rằng...khi người ta tõ tình..bạn chĩ xem như 2 người bạn thân thôi.....giờ lại là bạn có cãm tình trước.....(_._")...potay.com...
nhưng mà....nếu bây giờ...bạn thật sự...thật sự...thất thích người đó..có cãm tình thật với người đó....thì...nên đi tìm và ngõ lời đi....^__^..biết đâu người ta là thân gái..bị hố 1 lần rồi..nên ko dám nữa...bạn là Boy....phãi cố gắng chũ động...
Chúc bạn may mắn....
thân... flower
Jin

Jin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình khó giải quyết...............   Chuyện tình khó giải quyết............... I_icon_minitimeThu Oct 23, 2008 7:15 pm

Trích dẫn :
ặc....chẵng phãi bạn bão
rằng...khi người ta tõ tình..bạn chĩ xem như 2 người bạn thân
thôi.....giờ lại là bạn có cãm tình trước.....(_._")...potay.com...
Sọec, ông hk hỉu ý tôi nói àh....... Có nghỉa là tôi có ý, nhưng vì thấy người ta không có hành động nên tôi chỉ xem như bạn thân...........
_never_love_
MOD
MOD
_never_love_

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình khó giải quyết...............   Chuyện tình khó giải quyết............... I_icon_minitimeThu Oct 23, 2008 10:46 pm

oki oki hiu roi`....^__^..minh` noi' rau` do'...gio` ban co' the? tan cong nguoi` ta roi`...nhung can` 1 chut may man nua~...^__^
good luck cheers
Jin

Jin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình khó giải quyết...............   Chuyện tình khó giải quyết............... I_icon_minitimeFri Oct 24, 2008 2:27 pm

Nhưng người dó và tôi hình như không có duyên lém, tôi muốn nhưng người đó chỉ muốn tôi và người đó làm bạn thân......Sad
ChachBumBum

ChachBumBum

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình khó giải quyết...............   Chuyện tình khó giải quyết............... I_icon_minitimeSun Oct 26, 2008 11:10 am

loi` tø? tinh` cua ng y' hoi som' thy` fai?...Jin ne` niu' thix ai thy ban nen chu? dong^. janh` lai .tuy co' muon. mang` khi ng ta het' de? y' minh`..nhung do' cung~ jong' nhu ng ta da~ tung` lam` ...thy` bjo ban. hanh` dong. lai de cho ng ta bik ban. ko fai la` 1 ng vo^ cam? va` ban. thuc su. bi ng do' lam` cho rung dong^. tam biet
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình khó giải quyết...............   Chuyện tình khó giải quyết............... I_icon_minitime

Chuyện tình khó giải quyết...............
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gỉai quyết mọi lo âu của bạn
» Câu chuyện tình yêu: Hợp đồng tình yêu
» Câu Chuyện Tình Yêu -M4U
» "Câu chuyện tình yêu (1): Hết yêu em là lỗi của riêng anh!"
» Hót!! In chuyển nhiệt lên ly sứ,thủy tinh …