¯¶¯hë¶Friëñd
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

¯¶¯hë¶Friëñd

»-x-(¯¤((¯`º»¯¶¯uổi ¯¶¯rẻ)«º´¯))¤¯)-x-»

Trang ChínhActionLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

.: Khóc :.

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Peter
Admin
Admin
Peter

.: Khóc :. Empty
Bài gửiTiêu đề: .: Khóc :.   .: Khóc :. I_icon_minitimeFri Oct 24, 2008 3:44 pm

Lúc bé, tưởng khóc là buồn, bây giờ phát hiện buồn nhất là không thể khóc được, cứ trống rỗng, tỉnh táo và vô hồn. Lúc bé, tưởng cười là vui, bây giờ nghĩ lại, có những giọt nước nước mắt còn vui hơn cả một trận cười. Lúc bé, tưởng đông bạn là hay, bây giờ mới biết vẫn chỉ có mình mình. Lúc bé, tưởng cô đơn ở đâu xa lắm, chỉ đến ở những chỗ không người, đến giờ mới hiểu, lúc bên nhau, sự ấm áp mới thật mong manh, mà nỗi cô đơn sao lại gần gũi thế. Lúc bé, tưởng yêu là tất cả, là mọi thứ lớn rồi mới biết yêu là nhớ ,là mong ,là chờ ,là đợi ,là nước mắt ,là sự cô đơn hụt hẫng, là chia tay
Không biết các bạn cảm nhận thế nào chứ riêng với tôi, nó ý nghĩa và gần gũi với tôi lắm
.: Giấc mơ chỉ là giấc mơ :.
Cũng đã lâu lắm rồi mình mới nghe lại cái bài hát nì .. Nó làm cho mình bùn quá . ngồi 1 mình bùn và vắng lặng , gió se lạnh ( chắc do bật máy quạt ) .. làm cho mình càng bùn hơn . " Giấc mơ chỉ là giấc mơ " có phải là mình đang mơ không , thực sự những ngày qua là nhưng ngày rất là hạnh phúc với Mình .. tuy nhiên cũng có lúc mình thấy cô đơn và bùn nhớ lắm .. nhớ tới người đó 1 cách vu vơ lắm.. hjc hjc .
Bài hát thật hay và bùn qué , bùn thê thãm .. 2 người iu nhau , iu nhau một cách say đắm .. nhưng họ ko thể đến được với nhau . Chỉ trong những giấc mơ họ mới đến được với nhau . Chính vì quá nhớ quá thương mà đã mơ về nhau " Em đang ở một nơi xa Anh nhớ mong Em vô cùng " .. " ước sao mình được bên nhau đêm nay ... giấc mơ chỉ là giấc mơ " .. anh sorry anh chẳng thể hiễu tại sao 2 đứa mình lại như thế, có đáng lắm không em?
https://thefriend.forum-viet.net
Dau^_Shuj'
SMOD
SMOD
Dau^_Shuj'

.: Khóc :. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: .: Khóc :.   .: Khóc :. I_icon_minitimeFri Oct 24, 2008 4:22 pm

Mỗi bài Dâu đọc từng câu từng chữ ko xót chữ nào nha
Thứ nhất Admin : h0k khóc vì khóc nhìu rồi (cũng như h0k đau vì wá đau ) ===> em sợ đau lắm
Thứ 2 : cảm ơn đã giới thiệu cho Dâu bài hát : Giấc mơ chỉ là giấc mơ ( sẽ nghe )
Thứ 3 : admin tr0ng 4rum và yahoo khác nhau hoàn toàn
Thứ 4 :Hết ^__________^ ( dở hơi )

.: Khóc :.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày khóc trong mưa...
» tại sao con trai không được khóc
» Bỗng Dưng Muốn Khóc- Lam Trường
» (Suddenly I Wanna Cry) OST Bỗng Dưng Muốn Khóc- Minh Thư